



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA
MICHEZO



OFISI YA HAKIMILIKI TANZANIA

TANGAZO

KUSOGEZWA MBELE KWA MGAO WA MIRABAHA YA TOZO YA HAKIMILIKI

Ofisi ya Hakimiliki Tanzania (COSOTA) inapenda kuwatangazia Wasanii wote na Wabunifu wa Kazi za Maandishi kuwa tukio la Mgao wa Mirabaha inayotokana na Tozo ya Hakimiliki lililokuwa limepangwa kufanyika tarehe 23 Januari, 2026 limesogezwa mbele.

Tarehe mpya ya mgao huo itatangazwa mapema iwezekanavyo.

**IMETOLEWA NA :
KITENGO CHA MAWASILIANO NA UHUSIANO
21 JANUARI, 2026**